10TA1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
10TA1

Diễn đàn lớp 10TA1

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

ôi, hay vãi

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
noruler

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptyThu Nov 27, 2008 8:41 pm

º.·´¯):..¯`·.-:¦:-º..Nụ cười và ánh mắt em đã làm cho anh cảm thấy xao xuyến và đã để lại cho anh những cảm xúc khó tả .....
.....Anh thật sự không hiểu nổi tình cảm của anh nữa , co những lúc cô đơn anh chỉ muốn được ở bên em để chia sẻ buồn vui . Anh không dám đến bên em vì anh thực sự rất sợ rất sợ rằng em có yêu anh không....
....Anh rất buồn vì không được ở bên em , buồn vì chưa được em yêu và chưa được ở bên em nhiều.........Anh rất buồn vì không được ở bên em , buồn vì chưa được em yêu và chưa được ở bên em nhiều . Em yêu ! anh biết viết gì đây ngoài những dòng chữ thể hiện rằng " Anh nhớ Em .. anh nhớ em , nhớ em...hơn bao giờ hết....¯`·:¦:-º.·´¯):.

.º.·´¯):..¯`·.-:¦:-º....Chính anh đã tự lừa dối bản thân mình là " không nghĩ đến em " nhưng những suy nghĩ đó không thể tồn tại trong anh vì sao em biết không ? ..Bởi vì anh rất yêu em!!! ..Em ah ! Anh là một con người không được hoàn hảo và em chính là người có thể bù đắp cho anh những cái gì mà anh chưa có được trong cuộc đời này..Em có biết không anh chỉ tự tránh mình ...trách mình mà thôi..Anh không giảm nhìn thẳng vào mặt em . anh không dám nói là "anh rất yêu em" bởi vì anh rất sợ mất đi người mà anh yêu thương hơn chính cả bạn thân mình . Em ah ! em chính là người đã từng và sẽ mãi mãi khiến anh phải gục ngã trên cõi đời này

..Và em cũng chính là động lực thúc đẩy anh trên cõi đời này . Em có biết khi đứng trước em , anh chẳng thể dấu được tình cảm của anh dành cho em không ? Quả thật anh không nghĩ được là mình có thể nói ra những lời này , anh nghĩ chắc chỉ có tình yêu anh dành cho em mới cho anh sức mạnh đã nói với em " anh rất nhớ em" và anh sẽ rất biết ơn nếu em cho anh biết , nếu thiếu em cuộc đời anh sẽ trở nên nông cạn thế nào đây?Anh cũng chỉ muốn thổ lộ với em thôi nhưng bản thân anh cũng không thể diễn tả nói những điều mà anh muốn nói với em , nhưng có điều mà rất muốn nói em có biết là gì không ? Đó chính là : ...
"đừng bắt anh phải quên em khi anh đã gặp em và đúng bắt anh thôi không yêu em khi anh đã yêu em rất nhiều vì 2 điều đó với anh quả thật là rất khó em có biết không ." Anh yêu em nhiều "

Em có biết rằng anh yêu em nhiều đến dường nào không em!....Anh không sao diễn tả thành lời được hết em ạ!...Trong trái tìm anh giờ đây . Trái tim của 1 kẻ đang yêu đang cháy bỏng và héo mòn vì người con gái lần đầu tiên trong đời của mình....Hãy cho anh 1 cơ hội , chỉ một cơ hội thôi em ạ . Để anh chứng mình cho em thấy rằng anh rất yêu em...

(¯`·.º-:¦:-:¦:-º.·´¯)Anh viết cho riêng em ( nguoi trong trai tim anh).. Anh muốn nói với em rằng ..Anh nhớ em nhiều lắm , nhớ em ngay cả khi bên em . Anh luôn mong em hạnh phúc !! Mong em luôn vui vẻ và may mắn .Chúc em luôn làm tốt mọi việc và vững tin trong cuộc sống ! Anh luôn mong em có hạnh phúc thực sự !! Nếu như tình cảm này sẽ ko có tương lai . Anh ko biết mình sẽ ra sao .Bởi vì Anh yêu Em rất yêu Em !!! Em đã hiểu hết được tình cảm của anh dành cho em (¯`·.º-:¦:-:¦:-º.·´¯)

..¯`·.º-:¦:--:¦:-º.·´¯):..¯`·.º-:¦:--:¦:-º.Tháng năm có thể làm fai mờ những kỉ niệm nhưng anh có thể khẳng định rằng những kỉ niệm về em sẽ mãi là những báu vật trong tim anh.Anh sẽ luôn bảo vệ và giữ gìn nó .
Hình ảnh của em đã , đang và sẽ mãi mãi trong trái tim anh...Mãi mãi ko bao giờ mất đi..mãi mãi ko bao giờ fai mờ...
Tình yêu có thể chứa đựng nhiều yêu thương và cả những đau khổ nhưng anh ko bao giờ hối hận vì đã dành tình yêu của mình cho em....¯`·.º-:¦:--:¦:-º.·´¯):..¯`·.º-:¦:--:¦:-
http://hoahoc.org/forum
Admin
Admin
Admin

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptyFri Nov 28, 2008 12:39 pm

thằng này cao thượng ghê
https://10ta1.forumvi.net
langtuthichnoidoi

langtuthichnoidoi

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptyFri Nov 28, 2008 7:17 pm

suốt ngày lải nhải yêu đương! mệt quá trời Sleep
eck

eck

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptyFri Nov 28, 2008 10:26 pm

bạn Phát cứ nói thế thôy!!tớ đảm bảo rằng cậu đang muốn ngồi ở vị trí của tớ =]]=]]=]]
Jun

Jun

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptyFri Nov 28, 2008 10:35 pm

vị trí của em ếck là gần em [...]..
lỡ như thik ngồi xa cho dễ nhìn thì sao nhờ ;Wink
langtuthichnoidoi

langtuthichnoidoi

ôi, hay vãi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ôi, hay vãi   ôi, hay vãi EmptySat Nov 29, 2008 7:37 pm

toàn nói bậy bạ nhưng được cái chính xác. Razz
Sponsored content